ஆண் நண்பருடன் அ ப்படியொரு நெ ருக்கத்தில் ரா ட் ச ச ன் ரவீனா…! பாட்டுலேயே பாதி மு டு ஞ் சி ரு ம் போல…!! பு லம்பி த ள்ளும் நெ ட்டிசென்கள்…!!!

Uncategorized

தொலைக்காட்சி சீரியல் மூலம் வெள்ளித்திரையில் பிரபலமானவர்கள் அதிகம். அதிலும் கு ழந்தை நட்சத்திரங்கள் நல்ல வரவேற்பு பெற்றால் உடனே வாய்ப்புகளை அள்ளி செல்கிறார்கள். அப்படி நடிகர் விஷ்னு அமலா பா ல் நடித்து “ரா ட் ச ச ன்” படத்தில் சிறு கதாபாத்திரத்தில் சிறுமியாக நடித்தவர் தான் ரவீனா தாஹா.

அதில் அறிமுகமாகி பிரபலமானதால் உடனே பிரபல தொலைக்காட்சி சேனலில் “மெளன ராகம்” சீரியலில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்து கொண்டுள்ளார். இவர் மேலும் விஜயின் “ஜி ல் லா” போன்ற ஒரு சில படங்களிலும் நடித்துள்ளார்.

அவ்வபோது புகைப்படம், வீடியோ, டி க் டா க் என அ சத்தி கொண்டிருக்கிறார் ரவீனா. இவர் போடும் போஸ்ட்டுகளுக்கு ரசிகர் கூ ட்டம் கூடி வருகிறது. அதனால் அவ்வபோது ஆ டை கு றைப்பில் ஈடுபட்டு க வ ர் ச் சி வீடியோக்களை வெளியிட்டு கொண்டுள்ளார் ரவீனா.

தற்போது வெளியிட்டுள்ள வீடியோ ஒன்றில், ஆண் நண்பர் ஒருவரோடு நெ ரு க் க மா ன முறையில் டா ன் ஸ் ஆடி இன்ஸ்டாவை சூ டு ப றக்க வி ட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த நெ ட்டிசென்கள் “பாட்டுலேயே பாதி மு டு ஞ் சி ரு ம் போல” என பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.