அட க டவுளே… திருமணத்திற்கு முன் க ர்ப்பமான பிரபல ந டிகை…! அதற்கு காரணம் இந்த இயக்குநர் தானாம்…!! அடடே இவங்க சிம்பு பட ந டிகையாச்சே… இ வங்களா இ ப்படி…???

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி இயக்குனரின் மகனும் வி ர ல் வி த் தை நடிகரின் படத்தில் முதல் முறையாக  அறிமுகமான நாயகி அதன் பிறகு லா ட ம் க ட் டி க வர்ச்சியில் க ந் த ல் பண்ணினார். தெலுங்கு தான் நாயகியின் டா ர் கெ ட். அதற்கு ஏற்றார் போல க வர்ச்சியில் கண்டபடி ஆ ட் ட ம் ஆடிய நாயகியை அப்படியே க வ் வி க் கொண்டு போனது தெலுங்கு திரையுலகம் .

முதலில் ஒரு சில படங்கள் மிகவும் க வர்ச்சியில் நடித்த அந்த நாயகி ஓரளவு மார்க்கெட் கிடைத்த பிறகு ச வாலான கதாபாத்திரங்களையும் ஏற்று நடிக்க ஆரம்பித்தார். அப்பவே ஹீரோயின் படங்களில் மி ர ட் டி த ள் ளினார். இப்படி பரபரப்பான நாயகியாக இருக்கும் போது பிரபல இசையமைப்பாளர் ஒருவரின் மீது காதல் வ ய ப் ப ட்டா ர் அந்த நாயகி.

பின்னர் டே ட் டி ங் எல்லாம் முடிந்த பிறகு வழக்கம்போல் இருவரும் பி ரி ந் து விட்டார்கள். எப்படியாவது அந்த இசை அமைப்பாளரை திருமணம் செய்து கொள்ள வேண்டும் என ஆசைப்பட்ட இந்த நாயகியின் ஆசை நி ரா சை யா க மாறியது.

30 வயதை தாண்டியதால் பெரிய அளவில் சினிமாவில் வாய்ப்புகள் இல்லை. அவ்வப்போது கெ ஸ் ட் ரோ லி ல் நடித்து வருகிறார். தயாரிப்பாளராகவும் தற்போது தனது பணியைத் தொடங்கி விட்டார். இந்த நேரத்தில் தான் பிரபல இயக்குனர் ஒருவருடன் அவருக்கு நெருங்கமாக இருக்க ஆசை உண்டாகியுள்ளது.

கா ஞ் ச மா டு கம்புலே புகுந்த மாதிரி அந்த இயக்குனர் ந டிகையின் மீது பு குந்து விளையாட உருவானது வா ரி சு. அதற்கு முன்னாடி தான், என் வாழ்க்கையில் திருமணமே இல்லை என பேட்டி கொடுத்திருந்தார் அந்த நாயகி. ஆசை 60 நாள் மோ க ம் 30 நாள் என்பது போல அந்த நாயகியை பயன்படுத்திக் கொண்ட இயக்குனர் பின்னர் கண்டு கொள்வதே கிடையாதாம்.

இந்த சமயத்தில் குழந்தையை யார் தலையில் கட்டுவது என தெரியாமல் மீண்டும் அதே இசையமைப்பாளரின் காதலை புதிதாக ஆரம்பித்தாராம். சூ தா ன மா க இருக்கும் அந்த இசையமைப்பாளர் இந்த கதையை வேண்டாம் என மீண்டும் வி ரட்டி அ டித்து விட்டாராம். தற்போது விஷயம் வெளியே தெரியாமல் எப்படியாவது மா ன த் தை க் காப்பாற்றிக் கொள்ள வேண்டும் என ஃ பே மி லி டா க் ட ரு க் கு போன் பண்ண வேண்டிய நிலைக்கு த ள் ள ப் ப ட் டா ரா ம் அந்த நாயகி.

Leave a Reply

Your email address will not be published.