என்னம்மா… இ டுப்பை கா ட்டுனதுக்கே… இம்புட்டு துட்டா…? இவங்க ர வு சு தாங்க முடியலையே…?? தெ றி த் து ஓடிய தயாரிப்பு நிறுவனம்…!!!

சினிமா

“ஜோ க் க ர்”, “ஆண் தேவதை” ஆகிய படங்களில் நடித்தவர் ரம்யா பாண்டியன். கால் காசு செலவு இல்லாமல் கா ட்டன் புடவையில் மொட்டை மாடியில் இவர் நடத்திய ஹாட் போட்டோ ஷூ ட்.

ஒட்டுமொத்த சோ சி ய ல் மீடியாவையே சூ டே ற் றி விட்டது. தனது இ டை ய ழ கை கா ட்டி இளசுகளை வ ளைத்து போட்ட ரம்யா பாண்டியன் ஒரே நாளில் சோ சி ய ல் மீ டி யா கு யி னா க மாறினார். டி.வி. சேனல்கள் முதல் யூ-டி யூ ப் சேனல்கள் வரை தினுதினுசாக பேட்டி எடுத்தார்கள்.

தான் நடத்திய ஹா ட் போட்டோ ஷூ ட் டா ல் பட வாய்ப்புகள் குவியும் என்று எதிர்பார்த்தார். ஆனால் அப்படி எதுவும் நடக்கவில்லை, இருந்தாலும் கல்லூரி விழாக்கள், கடை திறப்பு விழா என ரொம்ப பி சியாக சுற்றிக்கொண்டிருந்தார்.

சோ சி ய ல் மீடியாவையே தெ றி க் க விட்டும் பட வாய்ப்புகள் கிடைக்காததால் வெ று த் து போன இ டை ய ழ கி, தற்போது மாடலிங்கில் பி சி யாக கவனம் செலுத்தி வருகிறார். இடையில் பிரபல தொலைக்காட்சி நடத்திய “கு க் வி த் கோ மா ளி”, “பி க் பா ஸ்” போன்ற நிகழ்ச்சிகளில் தோன்றினார்.

பெரிய அளவு பட வாய்ப்பு இல்லாததால் வெ ப் சீ ரி ஸ் பக்கம் தலை கா ட்டியுள்ளார் ரம்யா பாண்டியன். அதில் செம்பருத்தி கதாநாயகன் கார்த்தி நடித்துள்ள “மு கி ல ன்” என்ற வெ ப் சீ ரி ஸி ல் அவருடன் மிக நெ ருக்கமான காட்சிகளில் நடிப்பு இளசுகளை நெ ளி ய ச் செய்தது.

இந்நிலையில் பிரபல நிறுவனம் ஒன்று ரம்யா பாண்டியனை சோ சி ய ல் மீடியாவில் விளம்பரம் செய்ய வேண்டும் என்று கேட்டிருக்கிறார்கள். அதற்கு அவர் 10 லட்சம் கொடுத்தால் விளம்பரம் செய்ய தயார் என்று கூலாக கூறியுள்ளார்.

இதனால் அ தி ர் ச் சி அடைந்த அந்த நிறுவனம் ஒரு விளம்பரத்துக்கு இவ்வளவு பணம் எல்லாம் ஓ வ ர் என்று எந்த பதிலும் சொல்லாமல் எ ஸ் கே ப் ஆகி விட்டார்களாம்.

மேலும் ரம்யா பாண்டியன் மலையாள சூப்பர் ஸ் டா ர் ம ம் மு ட் டி யு ட ன் ஒரு திரைப்படத்தில் முக்கிய கே ர க் ட ரி ல் நடிப்பதால் தான் இவ்வளவு ப ந் தா காட்டுகிறார் என்றும் முன்னணி ந டிகை ரேஞ்சுக்கு அவர் பி ல் ட ப் கா ட்டுவது அவருக்கே வி னை யா க முடியாமல் இருந்தால் சரிதான் என்றும் பலர் முணுமுணுக்கிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.