ஏ ம் மா நிஜமாவே ட் ரெ ஸ் போட்டு இருக்கீங்களா…? ஒரு நிமிஷம் த லை சுத்திடுச்சு…!! தீ யா ய் பரவும் நா கி னி சீரியல் ந டிகையின் புகைப்படம்…!! ஷா க் கா ன நெ ட்டிசென்கள்…!!!

சினிமா

தமிழக தொலைக்காட்சிகளில் பல சீரியல்கள் வெற்றிநடைப் போட்ட போதிலும், அத்தனை சீரியல்களிலிருந்து இருந்து தனி அடையாளத்துடன் வெற்றி பெற்ற சீரியல் வ ட மா நி ல “நா கி னி” சீரியல். தமிழக இளைஞர்களையும் சீரியல் பார்க்க தூ ண்டியது இந்த சீரியல் தொடர் தான்.

இந்த தொடரில் நாயகியாக நடித்தவர் தான் மௌனி ராய். இவரது நடிப்பு தமிழ் ரசிகர்களை பெரிதும் ஈர்த்தது. இதன் மூலம் இவருக்கு தனி ரசிகர் கூட்டமே உள்ளது.

இவர் “கே ஜி எ ப்” முதல் பாகத்தில் ஒரு பாடலுக்கு மட்டும் நடனமாடி இருப்பார். இது ரசிகர்களிடம் பெரிய வரவேற்பைப் பெற்றது. சீரியலில் ஆ க் டி வா க மௌனி ராய் ரசிகர்களிடம் பிரபலம் அடைந்தாலும், இவர் எதிர்பார்த்த அளவிற்கு பட வாய்ப்புகள் எதுவும் இல்லாததால் அவரது சமூக வலைதள பக்கத்திலேயே ஆ க் டி வா க இருந்து கொண்டுள்ளார்.

தற்போது, நா ய் கு ட் டி யை க ட்டியணைத்து மேல் அழகை தா ரா ள மா ய் கா ட் டி போஸ் கொடுத்துள்ளார். இந்த புகைப்படங்களுக்கு ஏராளமான ரசிகர்கள் லைக்களை அள்ளி வீ சி வருகிறார்கள். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் “ஏ ம் மா நிஜமாவே ட் ரெ ஸ் போட்டு இருக்கீங்களா…?” என கு சு ம் பா க க மெ ண் ட் செய்து வருகிறாரகள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.