அட க ன் றா வி யே…! இந்த க ரு ம த் த ஸ்ட்ரா போட்டு வேற கு டிக்குறீங்களா…?? ஹன்சிகா வெளியிட்ட வி வகாரமான புகைப்படம்…!! க ழு வி ஊ ற்றும் நெ ட்டிசென்கள்…!!!

சினிமா

ந டிகை ஹன்சிகா குழந்தை ந ச்சத்திரமாக அறிமுகமாகி தற்போது முன்னணி ந டிகையாக வளர்த்துள்ளார். ஆம் “பூ ம் பூ ம் ச க் க ல க” சீரியலில் குழந்தையாக நடித்தவர் தான் ஹன்சிகா.

தமிழ் சினிமாவில் சானுஷ் நடித்த “மாப்பிள்ளை” திரைப்படத்தின் மூலம் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார். பின்னர் குறுகிய காலத்தில் விஜய், சூர்யா, சிம்பு, தனுஷ் என தமிழ் சினிமாவின் உச்ச நச்சத்திரங்களுடன் நடித்துவிட்டார் ஹன்சிகா. தற்போது சிம்புவுடன் “ம ஹா” எனும் படத்தில் நடித்துள்ளார் ஹன்சிகா.

அந்த படம் விரைவில் திரைக்கு வர இருக்கிறது. இந்நிலையில் பா த் ட ப் பி ல் படுத்தபடி ச ர க் கை ஸ் ட் ரா போட்டு உ றி ஞ் சு ம் புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார் ஹன்சிகா. இதனை பார்த்த நெட்டிசென்கள்  அட க ன்றாவியே…! இந்த க ருமத்த ஸ்ட்ரா போட்டு வேற கு டிக்குறீங்களா…!! என க மெண்டில் க ழுவி ஊ ற்றுகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.