திருமணமான ந டிகைக்காக இ ந் த ள வு க் கா இறங்குவீங்க…! அப்படி என்னதான் இ ரு க் கோ அந்த ந டிகைகிட்ட…!! ரஜினியின் செ யலால் பு ல ம் பு ம் நெ ட்டிசென்கள்…!!!

சினிமா

சூ ப் ப ர் ஸ் டா ர் ரஜினிகாந்த் வயது ஆகா ஆகா சினிமாவில் இருந்து ஓ ய் வு பெறுவார் என எதிர்பார்த்தால், வருடத்துக்கு ஒரு படத்தை கொடுத்து கொண்டுள்ளார். அந்த வகையில் சில மாதங்களுக்கு முன் வெளியானது “அ ண் ணா த் த”. இந்த படம் சுமாரான வி ம ர் ச ன த் தை யே பெற்றது.

அ ண் ணா த் த படத்துக்கு பின் ரஜினி யாருடைய படத்தில் நடிப்பார் என பெரிதும் ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்தனர். இந்நிலையில் “டா க் ட ர்”, “கோலமாவு கோகிலா” போன்ற படங்களை இயக்கிய நெல்சன் திலீப் குமார் இயக்கத்தில், ச ன் பி க் ச் ச ர் ஸ் தயாரிப்பில் நடிக்கப்போவதாக அ தி கா ர பூர்வமாக வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

அந்த படத்தில் யாரை ஹீ ரோ யி ன் ஆகா நடிக்க வைக்கலாம் என படக்குழு ஆ லோ ச னை யி ல் இருக்கும் போது, ரஜினி ஐஸ்வர்யா ராயை பு க் செய்து விடுங்கள் என கூறியுள்ளாராம். இதனை கேட்டு அ தி ர் ச் சி யா ன தயாரிப்பு நிர்வாகம் சரி ஐஸ்வர்யா ராயை 10 க் கு கொடுத்து பு க் செய்து விடுகிறோம். ஆனால் நீங்கள் உங்கள சம்பளம் 100 லி ரு ந் து 20 குறைத்து 80 பெற்று கொள்கிறீர்களா..? என கேட்டுள்ளனராம்.

அதற்கு ரஜினி சம்மதம் தெரிவித்து விட்டாராம். மேலும் படம் நன்றாக ஓடி வ சூ லை கு வி த் தா ல் லா ப த் தி ல் ஒரு பங்கு கொடுக்கவேண்டும் என க ண் டி ஷ ன் போட்டுள்ளாராம் ரஜினி. இதற்கும் ச ன் பி க் ச் ச ர் ஸ்  சார்பில் சம்மதம் தெரிவித்தாகி விட்டதாம். இதனை அறிந்த ரசிகர்கள் அப்டி என்னதான் இருக்கோ அந்த ந டி கை யி ட ம் என பு ல ம் பி வருகிறார்களாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.