அடக்கடவுளே… ஒரே ஒரு முத்த கா ட்சிக்கு 50 லட்சம் கேட்ட இ ளம் நடிகை!! இப்போ கர்ப்பமாக இருக்காங்க… யார் அந்த நடிகை!! புகைப்படத்தை பார்த்து அ திர்ச்சியான ரசிகர்கள்…!!

சினிமா

மலையாள சினிமாவில் நடித்த நடிகை தமிழ் திரைப்படத்தில் நடிக்க ஆரம்பிக்கும்  குறுகிய காலத்தில் மக்கள் மனதை க வர்ந்த நடிகை அனுபமா. இவர் முதன் முதலாக மலையாள சினிமாவில் 18 வயதில் அறிமுகமானார். அதன் பின்  அந்த படம் பெரிய ஒரு ஹிட்டான படமாக இருந்ததால் சில படங்களில் நடித்து வந்த அனுபமா சமீபத்தில் ரெ ளடி பா ய்ஸ் படத்தில் நடித்திருந்தார்.

மேலும் மலையாளத்தில் கொடிகட்டி எப்படிபறந்து வந்தாரோ அதே போல தமிழ் திரைப்பட்டத்திலும் எந்த கதாப்பாத்திரம் குடுத்தாலும் நடிப்பார். அதுமட்டுமின்றி தற்போது பல இளைஞர்களை க வர்ந்து வரும் நடிகையாக தெலுங்கு, மற்றும் மலையாளம் என இரண்டு மொழிகளில் பட வாய்ப்புகளை த விர்த்து விடாமல் நடித்து முன்னணி இடத்தை பிடிக்க முயற்சி செய்து வருகின்றார்

நடிகை அனுபாமா சமீபத்தில் வெளியான ரௌ டிபாய்ஸ் என்ற திரைப்படத்தில்  ஒரு கா ட்சியில் மு த்தம் கொடுப்பதாக இருந்தது. அந்த ஒரு முத்தம் கொடுத்த கா ட்சிக்கு தனது சம்பளத்திற்கு மேல் 50 லட்சம் கேட்டு ஓகே கூறினார். இப்படிபட்ட ஒரு நி லைமையில் நடிகை அனுபாமா தற்போது சமூக வலைதளத்தில் ஒரு புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார்.

மேலும் அந்த புகைப்படத்தில் அனுபாமா கர்ப்பமாக இருந்துள்ளார். இதை பார்த்த ரசிகர்கள் அ திர்ச்சியில் மூ ழ்கியுள்ளர்கள். 2019ல் எடுக்கப்பட்ட தனது தந்தையுடன் சேர்ந்து ரி கர்ஸல் செய்வது போல எடுத்த புகைப்படம் இது என்று பதிவிட்டுள்ளார். புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் அ திர்ச்சியாகியுள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published.