நடிகை ஆண்ட்ரியா மற்றும் கீர்த்தி சுரேஷை தொடர்ந்து இந்த இ ளம் நடிகையுடன் நெ ருக் கமா க இருக்கும் அனிருத்!! யார் அந்த நடிகை தெரியுமா??

சினிமா வீடீயோஸ்

தமிழ் திரைப்படத்தில் பிரபலமான இசையமைப்பாளர் அனிருத். தற்போது நடிகர் விஜய் முதல் ரஜினி, கமல் வரை அனைவருக்கும் அனிருத் தான் இசையமைப்பாளராக பணியாற்றி வருகிறார். அந்த வகையில் நமது அனிருத் நடிகர் தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான “3” என்ற திரைப்படத்தின் மூலமாக இசையமைப்பாளராக அறிமுகமானார்.

மேலும் இதனை தொடர்ந்து அடுத்தடுத்து பல படத்தில் இசையமைப்பாளராக அறிமுகமாகி இப்போது பிரபலமான இசையமைப்பாளராக தமிழ் மக்களிடையே பிரபலமாகியுள்ளார்.  தமிழ் பிரபலங்கள் அனைவருமே முன்னணி நடிகைகள் முதல் தற்போதைய நடிகைகள் வரை வாரம் ஒரு முறை சென்னை நட்சத்திர ஹோட்டலில் பா ர் ட்டி வைத்து கொண்டாடுவது வழக்கம்.

அப்போது ஒருவருக்கொருவர் நெ ருக்க மாக இருப்பதும் வழக்கமான ஒன்று. ஆனால் “ECR” சொ குசு ப ங்க ளா வரை அனைத்து இடத்திலும் பிரபலங்கள் பா ர்ட் டி கொண்டாடும் போது அனிருத்தையும் பார்க்க முடியும் அந்த நேரத்தில் அனிருத்துடன் இ ளம் நடிகைகள் எப்போதுமே நெ ருக் கமா க இருப்பார்களாம்.

அந்த வகையில் அனிருத் இருந்த போது ஆரம்பத்தில் பாடகியாக அறிமுகமானவர் நடிகை ஆண்ட்ரியா, அனிருத்தும் ஆண்ட்ரியாவும் ப ழகி நெ ருக்க மாக இருக்கும் புகைப்படங்கள் ஒரு காலத்தில் வைரலானது. மேலும் அதையடுத்து  நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ் அனிருத் இசையில் ம யங் கி பல  இடத்திலும் அணிருத்துடன் நெ ருக் க மாக ப ழகி வந்துள்ளார்.

மேலும் அணிருத்துடன் இ ரவு நேரத்தில் ஒரு இ ளம் நடிகை தனியாக நெ ருக் கமா க இருக்கும் புகைப்படம் சமூக வலைதளத்தில் வை ரலா னது. அப்போது அந்த நடிகை யார் என்று பார்த்தால் அது நடிகர் விஜய்யின் மாஸ்டர் படத்தில் நடித்த மாளவிகா மோகன் தான்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.