சில ஆண்டுகளுக்கு முன் கா தலித்து ஏ மாற் றிய முன்னணி நடிகர்!! 45 வயதாகியும் இன்னும் திருமணம் செய்யாமல் த னிமை யில் இருக்கும் நடிகை!! யார் அந்த நடிகை தெரியுமா??

சினிமா

திரையுலகை பொறுத்தவரை பிரபலங்கள் பலர் தன்னுடன் நடிக்கும்  நடிகை, நடிகர்களை கா தலித் து லி வி ங் டு கெ தரி இருப்பது வழக்கம். அப்படி பல பிரபலங்கள் கா தலி த்து பின் பி ரிந்து திருமணமும் செய்து கொள்கிறார்கள்.

ஆனால் பா லிவு ட்டில் சில ஆண்டுகளுக்கு முன் சுமார் 8 ஆண்டுகளாக நடிகை ஒருவரை கா தலி த்து வந்துள்ளார். முன்னணி நடிகர் சல்மான் கான். பா லிவுட் சினிமாவின் சூப்பர் ஸ்டார் நடிகராக வலம் வரும் சல்மான் கான். சல்மான்கான் காதல் கி சு கி சுக்களில் பல முறை சி க்கியு ள்ளார். கேத்ரீனா கைஃப்போன்ற  பல நடிகைகளுடன் ப ழகி சல்மான் கான் நடிகை சோமி அலி என்பவரையும் 8 ஆண்டுகளாக கா தலி த்து வந்தார்.

மேலும் இந்நிலையில் சமீபத்திய பேட்டி ஒன்றில் தன்னுடைய ப ழைய கால நினைவுகளை ஞாபகப்படுத்திய சோமி அலி, சல்மான்கான் தன்னை ஏ மாற்றி யதை வாழ்நாளில் ம றக் க மு டியாது ஆனால் அவரது குடும்பத்தினர் மிகவும் அன்பானவர்கள் என கூறியுள்ளார்.

சல்மான் கான் இதே மாதிரி காதல் ச ர்ச்சை களில் சி க் கு வது இது ஒன்றும் முதல் முறையல்ல. ஆனால் சல்மான் கானும் இன்னும் திருமணமாகாமல் தனிமையில் வாழ்ந்து வருகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.