தளுக்கு மொழுக்குன்னு தாறுமாறா தெரியுதே…! துடிப்பான இடுப்பை காட்டி… தூக்கத்தை கெடுத்த தொகுப்பாளினி அர்ச்சனா…!!!

Uncategorized

ச ன் டிவியில் கா மெ டி டை ம் நிகழ்ச்சி மூலம் VJ ஆக அறிமுகமானவர்தான் அர்ச்சனா. பின்னர் ஸ்வர்ணமால்யா பாதியில் விட்டு சென்ற இளமை புதுமை,  மேலும் செ லி ப் ர ட் டி கிச்சன் போன்ற நிகழ்ச்சிகளையும் சிறப்பாக தொகுத்து வழங்கினார் அர்ச்சனா.

இவர் VJ மட்டுமல்லாது சிறந்த ந டிகையும் கூட ஒரு சில சீரியல்களில் நடித்துள்ளார். அதுமட்டுமின்றி சில மாதங்களுக்கு முன் வெளியான டா க் ட ர் படத்திலும் தனது மகளுடன் சேர்ந்து அருமையான நடிப்பை கொடுத்திருந்தார் அர்ச்சனா. இருவரும் சேர்ந்து சில நிகழ்ச்சிகளையும் தொகுத்துள்ளார்.

தற்போது ஜீ தமிழ் தொ லைக்காட்சியில் சில நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கி வருகிறார் அர்ச்சனா. அப்படி தொகுத்து வழங்கும்போது இடுப்பு தெரிய சில புகைப்படங்களை கிளிக் செய்து குறும்புக்கார நெ ட் டி செ ன் க ள் இணையத்தில் உ ல வ விட்டுள்ளார்கள்.

இதனை பார்த்த இளசுகள் “த ளு க் கு மொ ழு க் கு ன் னு தெரியுதே…” க மெ ண் டி ல் தாறுமாறாக வ ர் ணி த் து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.