“தளுக்கு மொழுக்குன்னு தாறுமாறா குலுங்குதே…!“ – ஒட்டு மொத்த இண்டர்நெட்டையே கதிகலங்க வைத்த நடிகை சீதாவின் HOT VIDEO…!!!

Uncategorized

புதிய பாதை திரைப்படத்தின் மூலம் இயக்குனராகவும் நடிகராகவும் அறிமுகமானவர் பார்த்திபன், அதே படத்தில் பார்த்திபனுக்கு ஜோடியாக அறிமுகமானவர் ந டிகை சீதா. முதல் படத்திலேயே இருவருக்கும் காதல் ஏற்படவே, சுமூகமாக திருமணம் முடித்தனர்.

இருவருக்கும் இரு பெண் குழந்தைகள் இருகிறார்கள் மேலும் ஒரு ஆண் குழந்தையையும் த த் தெ டு த் து வளர்த்து வந்தனர். பின்னர் சிறிது காலத்திற்கு பின் ம ன ஸ் தா ப ம் ஏற்பட்டு வி வா க ர த் து பெற்று தனித்தனியாக வாழ ஆரம்பித்தனர்.

பின் சீதா ரமேஷ் எனும் சீரியல் நடிகரை இரெண்டாம் திருமணம் செய்து கொண்டார். பார்த்திபன் திருமணம் செய்து கொள்ளாமல் தன் குழந்தைகளை பார்த்து வருகிறார். சீரியலில் நடித்து வரும் சீதா தற்போது கொ ழு த் த உடம்பை வைத்துக்கொண்டு வா க் கி ங் போகும் வீடியோ ஒன்று தற்போது வை ர லா ய்  ப ர வி வருகிறது.

இதனை பார்த்த இளசுகள் “த ளு க் கு மொழுக்குன்னு தா று மா றா குலுங்குது …!“ என க மெ ண் டி ல் புலம்பி வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Seetha PS (@seethaps67)

Leave a Reply

Your email address will not be published.