இது முன்னாடி… இது பின்னாடி…! பக்குவமா காட்டி படையல் போட்ட பவி டீச்சர்…!!!

சினிமா

யூ டி யூ பி ல் வெளியான சீரியல் தான் ஆஹா கல்யாணம். இந்த சீரியல் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் மெகா சீரியல்களை தூ க் கி சாப்பிடுமளவு செம்ம ஹி ட் டா ன து. இந்த சீரியலில் பவி டீ ச் ச ரா க நடித்தவர்தான் ப்ரகிடா. இன்று வரை பவி டீச்சர் என்றே அழைக்கப்படுகிறார் பிரகிடா.

ப் ரே ம ம் மலர் டீ ச் ச ரு க் கு பின் பேமஸ் ஆனா டீ ச் ச ர் என்றால் அது நம்ம பவி டீ ச் ச ர் தான். இப்படியொரு அத்தை பொண்ணு இல்லையே என பல இளசுகளை ஏ ங் க விட்டவர் நம்ம பாவி டீ ச் ச ர் ப்ரகிடா. ஆமாம் அப்படியொரு அழகி.

புடவை சகிதமாகவே பார்த்து பழகிய ப்ரகிடாவை தற்போது ஜி ம் உடையில் ஒ ர் க வு ட் செய்யும் புகைப்படத்தில் பார்த்த இளசுகள் நம்ம பாவி டீ ச் ச ரா இது என வாய் பி ள ந் த பார்க்க தொடங்கி விட்டனர். மேலும்சிலர் பக்குவமா காட்டுறீங்களே என கமெண்டில் வர்ணித்து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.