செம்ம வெயிட் பார்ட்டி …! டைட்டான உடையில் அப்பட்டமாக காட்டிய சீரியல் நடிகை…!! ஜூம் செய்ய துடிக்கும் இளசுகள்…!!!

சினிமா

ந டிகை சரண்யா தூரடி செய்தி வாசிப்பாளர், தொகுப்பாளினி,  சீரியல் ந டிகை  என பல முகங்களை  கொண்டவர். கல்லூரி படிக்கும் போதே க லை ஞ ர்  டிவியில் செய்தி வாசிப்பாளராக பணி  கிடைக்க, பின்னர் ராஜ் டிவி, புதியதலைமுறை என பல சே ன ல் க ளி ல் வேலை செய்துள்ளார்.

ஆ யு த எழுத்து சீரியல் மூலமாக சின்னத்திரையில் நுழைந்தார் சரண்யா தூரடி.  வலைத்தளங்களில் அடிக்கடி புகைப்படங்களை வெளியிடும் இவர் தற்போது சூ ட் டி ங் போது செட்டில் எடுத்த சில புகைப்படங்கள் வெளியாகியுள்ளது.

இதில் எடுப்பான முன்னழகு அப்பட்டமாக தெரிய கவனிக்காமல் புகைப்படத்தை பதிவேற்றியுள்ளார் சரண்யா தூரடி. இதனை பார்த்த இளசுகள் “உண்மையான வெயிட் பார்ட்டி நீங்கதான்…!” என ஜூம் செய்து பார்த்து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.