“குப்புன்னு வேர்த்துடுச்சு…!” – அந்த இடத்த அப்பட்டமா காட்டி… இணையத்தை திணற விட்ட தமன்னா…!!!

Uncategorized

கே டி படத்தின் மூலம் கிட்டத்தட்ட வி ல் லி கதாபத்திரம் ரே ஞ் சி ல் அறிமுகமானவர் ந டிகை தமன்னா. பின்னர் தனுஷ், சூர்யா, விஜய், அஜித் என தமிழ் சினிமாவின்  நடிகர்களுடன் ஜோ டி போட்டு நடித்து முன்னணி ந டிகையாக மாறினார் தமன்னா.

இவர் தமிழ் மட்டுமல்லாது தெலுங்கு, இ ந் தி படங்களிலும் நடித்து வருகிறார். வெ ப் சீ ரி ஸ் பக்கமும் தலைகாட்டிய தமன்னா நடித்த முதல் வெ ப் சீ ரி ஸ் நவம்பர் ஸ் டோ ரீ ஸ் ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்றது.

அடுத்தடுத்து வெ ப் சீ ரி ஸ் மற்றும் பா லி வு ட் படங்களில் கவனம் செலுத்தி வரும் தமன்னா, பொதுவெளியில் வரும் போது அ ரை கு றை ஆடைகளில் வருவதும், சமூக வலைதள பக்கங்களில் க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை பதிவிடுவதையும் வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்.

அந்த வகையில் சமீபத்தில் விழா ஒன்றிற்கு சென்றிருந்த தமன்னா  மு து கு முழுவதும் தெரியுமாறு  ஜா க் கெ ட் அணிந்து சென்றுள்ளார்.  இதனை பார்த்த இளசுகள் “குப்புன்னு வேர்த்துடுச்சு…!” க மெ ண் டு க ளி ல் க லா ய் த் து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.